Siffofin bangon Bidiyo na LCD

Menene bangon Bidiyo na LCD, menene halaye nabangon Bidiyo na LCD, Menene ƙwarewar shigarwa da hanyoyin bangon Bidiyo na LCD LCD, bari mu dubi yau!

Ana iya amfani da bangon Bidiyo na LCD LCD azaman mai saka idanu shi kaɗai, ko kuma ana iya raba shi cikin babbanbabban allo.Bisa ga daban-daban bukatun, gane m allo aiki: guda allo tsaga nuni, guda allo mai zaman kansa nuni, sabani hade nuni, cikakken allo LCD splicing, biyu-yanki LCD splicing, a tsaye allo nuni, na zaɓi ramuwa Ko rufe image frame, dijital yawo na sigina, zuƙowa da shimfiɗa, nunin giciye, saita da gudanar da tsare-tsaren nuni da yawa, sarrafa siginar HDTV na ainihin lokacin.

Menene bangon Bidiyo na LCD?

Mafi kyawun bangon bangon Bidiyo na LCD a halin yanzu akan kasuwa sun haɗa da bangon bangon Bidiyo na Samsung LCD, LG LCD LCDbangon Bidiyos, bangon Bidiyo LCD LCD, bangon Bidiyo LCD LCD, bangon Bidiyo LCD LCD, babban haske, babban abin dogaro, ƙira mai kunkuntar, haske iri ɗaya, barga hoto ba tare da flicker Jira ba.

bangon Bidiyo na LCD na'urar nuni ce mai zaman kanta kuma cikakke wacce ke shirye don amfani, kuma yana da sauƙi don shigarwa azaman tubalan gini.Amfani da shigarwa na bangon Bidiyo LCD guda ɗaya ko da yawa abu ne mai sauqi qwarai.Gefen allon LCD yana da faɗin 6.7mm kawai.Har ila yau, an sanye shi da wani shinge mai karewa na gilashi mai tauri, ginanniyar ƙirar ƙararrawa mai kula da zafin jiki mai hankali da kuma na musamman na "warwatsawa mai sauri" tsarin watsawar zafi.Tsarin bai dace da shigar da siginar dijital kawai ba, har ma yana da tallafi na musamman don siginar analog.Bugu da kari, akwai da yawa LCD splicing sigina musaya.DIDLCD fasahar splicing ana amfani da su don gane damar lokaci guda na analog da sigina na dijital.The latest LCD splicing fasaha iya gane tsirara ido 3D kaifin baki sakamako.Kayayyakin jerin samfuran LCD splicing sun ɗauki na musamman da fasahar sarrafa dijital ta duniya, kyale masu amfani su sami cikakken HD babban tasirin allo da gaske.

Gabatarwa ga halaye na bangon Bidiyo na LCD

DID ko LCD Video Ganuwar za a iya haɗa su ba tare da izini ba: duka manyan fuska da ƙananan fuska za a iya amfani da su don splicing;ana iya amfani da nunin allo guda ɗaya da duka nunin faifan allo.Dangane da buƙatun aikace-aikacen abokin ciniki da girman tsarin, bisa ga ainihin yanayin aikace-aikacen, zaɓi hanyar kabu mai dacewa da mafi kyawun haɗin haɗin samfuran, ƙirƙira keɓaɓɓun mafita don saduwa da bukatun abokin ciniki.

1. Halayen yuwuwar tsarin

bangon bangon LCD na iya ɗaukar ƙaramin allo ko babban allo, kuma ana iya haɗa splicing a kowane haɗuwa (M × N), kuma ana iya amfani da fasahar splicing na BSVLCD don gane nau'in toshewar gini da shigarwa mai zagaye.Dangane da girman girman, girman da buƙatun aikace-aikacen tsarin, zaɓi samfuran da suka dace da hanyoyin rarrabawa, da ba da shawarar takamaiman tsare-tsaren aiwatarwa don biyan buƙatun aikace-aikacen tsarin.

 

Yi amfani da hanyar sadarwar sadarwa ta RS-232 don sarrafa mai sarrafa hoto don gane sauyawar kowane haɗuwa na yanayin nuni, sauya sigina, da sauransu.

 

Dangane da bukatun masu amfani daban-daban, an kafa tsarin keɓaɓɓen tsari don samar da tsare-tsaren aiwatarwa daban-daban da tallafin fasaha.

 

2. Halaye masu amfani na tsarin

 

Dangane da buƙatun siginar shigarwar mai amfani, ana iya zaɓar tsarin sarrafa bidiyo daban-daban don gane shigar da VGA, bidiyo mai haɗaka, S-VIDEO, YPBPR, siginar DVI/HDMI, da siginar hanyar sadarwa ta IP.

3. Halayen amincin tsarin

 

Nau'in tsagawa da aka yi amfani da shi a bangon tsagawar LCD na DID yana ɗaukar allo na musamman na Samsung DIDLCD na Koriya ta Kudu.Naúrar splicing na iya ci gaba da aiki awanni 24 a rana da kwanaki 365 a shekara.Ƙungiyar splicing tana da halaye na aminci da kwanciyar hankali mai kyau don tabbatar da kwanciyar hankali da ingantaccen aiki na tsarin.Saboda ƙarancin wutar lantarki, nauyi mai sauƙi, tsawon rai, rashin hasken rana da sauran halaye, amincin bangon splicing LCD yana da girma sosai.

4. Halayen tsarin tattalin arziki

Daga ra'ayi na tattalin arziki, la'akari da tattalin arzikin tsarin, tattalin arzikin tsarin yana da ma'ana ne kawai a ƙarƙashin yanayin babban aiki da inganci.

A lokacin rikicin hada-hadar kudi na duniya, dukkan kamfanoni suna rage kashe kudade, amma har yanzu bukatar kayayyakin LCD na karuwa.Sabili da haka, yayin biyan bukatun abokan ciniki, ƙarin samfuran masu tsada kuma abokan ciniki za su sami fifiko.

5. Tsarin buɗewa da halayen haɓaka

Tsarin hanyar sadarwa na dijital matsananci-kunkuntar baki mai hankali LCD tsarin splicing tsarin yana bin ka'idar bude tsarin.Baya ga samun kai tsaye zuwa VGA, RGB, da siginar bidiyo, tsarin kuma yana iya samun damar shiga siginar cibiyar sadarwa, muryar watsa shirye-shirye, da sauransu, kuma yana iya canzawa a kowane lokaci kuma a hankali yana nuna duk wannan nau'in siginar yana ba masu amfani da dandamali mai mu'amala da goyan baya. ci gaban sakandare;tsarin ya kamata ya sami damar ƙara sababbin kayan aiki da sababbin ayyuka don yin fadada kayan aiki mai sauƙi.A lokaci guda, software kawai yana buƙatar haɓakawa da haɓakawa don biyan buƙatu, ba tare da canza tsarin tushen ba, kuma yana dacewa don "ci gaba da sabuntawa" tare da kayan masarufi da software na tsarin.

Shigar da bangon Bidiyo na LCD LCD dole ne a ba da tsari mai dacewa ta hanyar ƙwararru, kamar girman wurin shigarwa, hanyar shigarwa, girman girman bangon Bidiyo na LCD don zaɓar, menene shirin nunin zaɓi, yadda ake sarrafawa, da sauransu. , sai bayan shiri sosai.Duk aikin shigarwa bangon Bidiyo na LCD zai zama kyakkyawa kuma mai girma.


Lokacin aikawa: Nuwamba-24-2021